Imani na Maisha

makala 11

Baraka za Mungu: Huenda Nisiwe Tajiri, lakini Nina Bahati Sana

Katika jamii ya kisasa, kila mtu huweka pesa mbele ya yote na hutaka kuchuma pesa nyingi, na Bong hakuwa tofauti. Ili Kuchuma pesa, Bong hakusita kujitolea afya yake mwenyewe, na akawa ameshikwa katika kizingia kisichoepukika cha pesa. Ulikuwa ni ujaji wa wakati wa kufaa wa mkono wa upendo wa Mungu uliomwokoa Bong kutoka kwa njia hii mbovu na, hatimaye, hakufanya kazi kwa bidii sanatena ili kuwa tajiri, lakini badala yake alilenga kufuatilia ukweli ili kulipizia upendo wa Mungu. Roho ya Bong kisha inahisi uhuru usio na kifani na yeye anakuja kuwa na hisia ya kina ya jinsi ambavyo amebahatika.

Kutupa mbali Minyororo ya Shetani

Kabla ya kumwamini Mungu, bila kujali chochote nilichokuwa nikifanya, sikuwahi kutaka kubaki nyuma. Nilikuwa tayari kukubali shida yoyote ili mradi ingemaanisha ningeinuka juu ya kila mtu mwingine zaidi. Baada ya kumkubali Mungu, mtazamo wangu uliendelea kuwa sawa, kwa sababu niliamini kikamilifu msemo, “Ni kwa kupitia ugumu wa hali ya juu zaidi tu ndipo mtu anaweza kuushinda ukawaida,” na kuona mtazamo wangu kama ushahidi wa msukumo wangu. Wakati Mungu alinifichulia ukweli, hatimaye niligundua kuwa nilikuwa nikiishi chini ya pingu za Shetani, nikiishi chini ya miliki yake.